WordPress.org Plugin - en to te translation catalogue (47 entries)

en: Answers
te: జవాబులు

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Thank You
te: ధన్యవాదాలు

en: Multiple Choice
te: బహుళైచ్ఛికాలు

en: Small
te: చిన్న

en: Medium
te: మధ్యస్తం

en: Large
te: పెద్ద

en: Title
te: శీర్షిక

en: %d day | %d d
te[0]: %d వ రోజు

en: %d hour | %d h
te[0]: %d గంట

en: Results
te: ఫలితాలు

en: Size
te: పరిమాణం

en: Edit
te: మార్చు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Style Name
te: శైలి పేరు

en: Reports
te: నివేదికలు

en: Close
te: మూసివేయి

en: Hide all results
te: అన్ని ఫలితాలను దాచు

en: Position
te: raajesh kaarumuri

en: Never
te: ఎప్పుడూకాదు

en: %d hours
te: %d గంటలు

en: %d week
te: %d వ వారం

en: %d month
te: %d నెల

en: Sharing
te: పంచుకోవడం

en: Bold
te: బొద్దు

en: Italic
te: వాలు

en: Line Height
te: లైను ఎత్తు

en: Style
te: శైలి

en: Top
te: పైన

en: Right
te: హక్కు

en: Bottom
te: అడుగున

en: Left
te: ఎడమ

en: JavaScript
te: జావాస్క్రిప్ట్

en: Center
te: మధ్య

en: Yellow
te: పసుపుపచ్చ

en: Red
te: ఎరుపు

en: Blue
te: నీలం

en: Green
te: ఆకువచ్చ

en: Last 24 hours
te: గత 24 గంటలు

en: Open
te: తెరవండి

en: Actions
te: చర్యలు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Custom Styles
te: అభిమత శైలి

en: Posts
te: టపాలు

en: Save Changes
te: మార్పులను నిల్వచేయి
